ตารางถ่ายวันนี้ 16 พ.ย. 2561

08:20
กรีนเบย์ แพ็คเกอร์ส vs ซีแอตเทิล ซีฮอว์กส์
08:30
เปรู vs เอกวาดอร์
10:00
อัตเลติโก ซาน หลุยส์ vs ชิมาร์โรเนส เด โซโนร่า
11:00
แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น vs Quarterfinals
14:10
มองโกเลีย vs ฮ่องกง
14:30
รัฐบาล vs ประชาชนตาดำๆ
14:55
โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ vs รอบฝึกซ้อม 1
15:30
เมลเบิร์น ซิตี้ vs เมลเบิร์น วิคตอรี
15:30
พีเอสเอ็ม vs เปอร์ซิจา
15:30
ไอซอล vs เชนไน ซิตี้
16:00
มอนเตเนโกร U19 vs ลัตเวีย U19
16:00
รัสเซีย U19 vs ไซปรัส U19
16:00
Kyran vs เอียร์ติส พาฟโลดาร์
18:00
โครเอเชีย U21 vs เบลารุส U21
18:00
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค vs วิสล่า คราคอฟ
18:00
มวยไทย vs ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์
18:10
ไต้หวัน vs เกาหลีเหนือ
18:30
เปอร์เซลา vs อารีมา ไอเอสแอล
19:00
สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น vs Quarterfinals 1-2
19:00
ญี่ปุ่น vs เวเนซุเอลา
19:05
โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ vs รอบฝึกซ้อม 2
19:30
ลาว vs เมียนมา
19:30
เวียดนาม vs มาเลเซีย
20:00
เซาท์ ซูดาน vs บุรุนดี
20:00
ปาเลสไตน์ vs ปากีสถาน
20:00
ยูเครน U21 vs จอร์เจีย U21
20:00
ดุ๊ยส์บวร์ก vs ออสนาบรุ๊ค
20:00
เวียเนอร์ นอยสตัดท์ vs โวล์ฟสแบร์เกอร์
20:00
สตวร์ม กราซ vs รีด
21:00
เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน vs Round Robin
21:00
พ็อดเบรโซว่า vs สปาตัค เทอร์นาวา
21:00
เวเฮ่น vs วอร์มาเทีย วอร์มส์
21:25
ยูเออี vs โบลิเวีย
21:30
1860 มิวนิค vs อิงโกลสตัดท์
22:00
ซาอุดีอาระเบีย vs เยเมน
22:00
เอ็มทีเค บูดาเปสต์ vs กีร์มอต
23:00
อียิปต์ vs ตูนิเซีย
23:00
ดุ๊คล่า ปราก vs เทปลิเซ่
23:00
กรีซ U21 vs ออสเตรีย U21

ตารางถ่ายวันพรุ่งนี้ 17 พ.ย. 2561

00:00
ญี่ปุ่น U17 vs แอฟริกาใต้ U17
00:00
โปแลนด์ U21 vs โปรตุเกส U21
00:00
IC Croix vs ปารีส
00:00
วาล็องเซียนส์ vs ดันแกร์ก
00:00
ล็อทเท vs ดอร์ทมุนด์
00:30
สลาเวีย ปราก vs ชรูดิม
02:00
โมร็อกโก vs แคเมอรูน
02:00
เยอรมัน U21 vs เนเธอร์แลนด์ U21
02:00
สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น vs Quarterfinals 3
02:00
โอเอช ลูเว่น vs แซงต์-กิลลอยเซ่
02:45
ไซปรัส vs บัลแกเรีย
02:45
เนเธอร์แลนด์ vs ฝรั่งเศส
02:45
เวลส์ vs เดนมาร์ก
02:45
สโลวาเกีย vs ยูเครน
02:45
สโลวีเนีย vs นอร์เวย์
02:45
ลิกเตนสไตน์ vs มาซิโดเนีย
03:00
เม็กซิโก U17 vs บราซิล U17
03:00
บราซิล vs อุรุกวัย
03:00
เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน vs Round Robin
05:00
Uruguay U17 vs นิวซีแลนด์ U17
06:30
ลอนดริน่า vs ซีอาร์บี
PFCPFC
07:00
อาร์เจนตินา vs เม็กซิโก
07:00
ยูท่าห์ แจ๊ส vs ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
09:30
ชิคาโก บูลส์ vs มิลวอคกี้ บักส์
11:00
แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น vs Semifinals
12:00
มาจิดะ เซลเวีย vs โตเกียว เวอร์ดี้
12:15
มวยไทย vs ศึกจ้าวมวยไทย
14:00
มวยไทย vs ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์
14:55
โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ vs รอบฝึกซ้อม 3
15:50
ออสเตรเลีย vs เกาหลีใต้
16:00
มวยไทย vs ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
18:00
โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ vs รอบควอลิฟาย
18:25
มวยไทย vs ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
18:30
ไทย vs อินโดนีเซีย
18:30
ติมอร์เลสเต vs ฟิลิปปินส์
19:00
ฟลีตวู้ด vs วอลซอลล์
19:00
ราโย่ บาเยกาโน vs เรอัล โซเซียดาด
19:30
เบรนทรี ทาวน์ vs โซลิฮัลล์ มัวร์ส
20:00
สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น vs Semifinals 1
20:00
แอฟริกาใต้ vs ไนจีเรีย
20:30
ลีลล์ vs บอร์กโดซ์
21:00
เซอร์เบีย vs มอนเตเนโกร
21:00
เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน vs Semifinals # 1
21:45
บริสตอล ซิตี้ (หญิง) vs ลิเวอร์พูล (หญิง)
22:00
ลูตัน vs พลีมัธ
22:00
อัลบาเซเต้ vs เรอัล เบติส
GolGol
22:00
มาลาก้า vs กิมนาสติก
22:00
มวยไทย vs ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship
22:00
บริสตอล ซิตี้ vs ลิเวอร์พูล
22:30
กานา vs แอลจีเรีย
23:25
มวยไทย vs ศึกลุมพินีเกริกไกร